Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยเลือก หน่อยครับ จะไปซื้อแล้ว Yaris Jazz mazda2 เงื่อนไขดังนี้  

ช่วยเลือก หน่อยครับ จะไปซื้อแล้ว Yaris Jazz mazda2 เงื่อนไขดังนี้ครับ

ใช้ ขับใน กทม เป็นหลักครับ ส่วนใหญ่ ผม ขับคนเดียว หรือ มีคนนั่งด้วยคนนึง
จะซื้อ สีขาวครับ  ตอนแรกๆ ว่าจะเอา ยารีส เห็นมันแต่งสวยดีครับ ส่วนแจ็ส รู้สึก เทอะทะไงไม่รู้ครับ - -* แต่พอ มาสด้า 2 มา เริ่ม ลังเลครับ สวยพอๆกันครับ ผม อายุ 20 กว่าๆ อยากได้ ลุกค์ที่ คนอื่น มอง ดูแล้ว ว่าเรา วัยรุ่นแบบดูดีนะ อะไรแบบนี้อะครับ ประมาณ ว่า สาวๆ มหาลัย จะประทับใจ รุ่นไหน มากกว่ากัน ครับ แหะๆ - -* แล้ว ก็ มาสด้าสอง จะมีอุปกรณ์แต่ง หรืออะไหล่ในไทย หาง่ายไหมครับ เยอะเหมือนยารีสไหมครับ ส่วนเรื่องอะไหล่กับศูนย์ ถ้าไม่ต่างกันมาก ผมไม่มายด์ ครับ บางทีมีหลายๆคน บอกให้ซื้อ แจ็ส ช่วยสรุป ข้อดีที่เหมาะสมกับผมมาด้วย จะขอบคุณอย่างมากเลยครับ  ปล ผมไม่กังวลเรื่องขายต่อครับ และถ้าความทนทานของรถไกล้เคียงกันก็โอเคครับ ช่วยเลือกด้วยครับ ขอบคุณครับ

จากคุณ : diwjunior
เขียนเมื่อ : 28 พ.ย. 52 21:27:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com