Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เข้าไปดูงานเอ๊กซ์โป รถ ที่อิมเพค ต้องซื้อบัตรเข้าไปดูอ่ะป่าวค่ะ  

อยากทราบว่า จะเข้าไปดู งาน xโป ที่อิมเพค ต้องซื้อบัตรเข้าป่าวค่ะ
แล้วราคาเท่าไร

แล้ว ระหว่าง CRV กับ มิว7 อันไหนดีกว่ากัน
แล้วมีข้อแตกต่างอย่างไรบ้างค่ะ

แล้วรถรุ่นไหน ที่เค้ามีติดตังแก๊ส มาจากศูนย์เลย
แต่ อยากได้รถแบบ ครอบครัวค่ะ

แบบว่าไม่รู้เรื่องรถเลย
แล้วศุูนย์รถที่ไหนมีโปร แบบดีๆๆ อ่ะค่ะ แล้ว บริการหลังการขายดีอ่ะค่ะ

ขอความอนุเคราะห์ จากกูรู เรื่องรถด้วยน่ะค่ะ

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : เกสรสีชา รอรัก
เขียนเมื่อ : 4 ธ.ค. 52 17:15:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com