Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอเชิญโหวตการเลือกเติมปั๊มน้ำมันหน่อยครับ  

ปตท. (5 คน)
  เชลล์ (24 คน)
  บางจาก (13 คน)
  คาลเทกส์ (6 คน)
  ปิโตรนาส (1 คน)
  เอสโซ่ (16 คน)
  อื่นๆ (0 คน)

7.69%
  ปตท. (5 คน)
 36.92%
  เชลล์ (24 คน)
 20.00%
  บางจาก (13 คน)
 9.23%
  คาลเทกส์ (6 คน)
 1.54%
  ปิโตรนาส (1 คน)
 24.62%
  เอสโซ่ (16 คน)
 0.00%
  อื่นๆ (0 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 65 คน

คือผมได้อ่านกระทู้ v8706034 แล้วแตกกระทู้เป็นกระทู้โหวตไม่เป็นครับ

ไม่รู้ด้วยว่าทำได้หรือเปล่าหรือถ้าเคยมีกระทู้แบบนี้ก็ช่วยแนะนำด้วยครับ

ไอ้ผมมันก็จำไม่ค่อยเก่ง เลยอยากทราบเป็นแบบสถิติ ว่าชาวห้องรัชดา

เลือกเติมน้ำมันยี่ห้ออะไร ถ้ากรุณาบอกเหตุผล

เพื่อเป็นข้อมูลด้วยก็แจ๋วเลยครับ

เอาแค่ยี่ห้อที่หาได้ง่ายๆทั่วประเทศแล้วกันนะครับ

ขออภัยยี่ห้ออื่นๆด้วย

คือ ตัวผมเติม ปตท. ครับเพราะมีเยอะ และเป็นทางผ่านประจำ

หากกระทู้นี้ไม่เหมาะสม แจ้งลบได้เลยครับ

แก้พิมพ์ผิดครับ

แก้ไขเมื่อ 29 ธ.ค. 52 01:26:29

จากคุณ : Player No. 666
เขียนเมื่อ : 29 ธ.ค. 52 01:25:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com