Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถ้าผมต้องการหารีวิวรถยนต์ที่ออกปี 2006-2008 เป็นภาษาไทย หาได้แถวไหนครับ  

ตามหัวข้อกระทู้เลยครับ
กำลังจะหาข้อมูลมือสองเยอะ ๆ ไปช่วยเลือกกันกับแฟน
แต่หาเจอแต่เว็บนอก ที่เค้าจะมีแบ่งรีวิวตามปีจำหน่าย
ประเทศไทยมีเว็บไหนบ้างครับ
หรือจะหา Top 10 cars ของปี 2006-2008 ในไทยมาก็ได้นะครับ เดี๋ยวหารีวิวต่อเอง
ขอบคุณพี่น้องรัชดาทุกท่านล่วงหน้าครับ ^ ^

จากคุณ : FatePhobia
เขียนเมื่อ : 29 ธ.ค. 52 10:00:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com