Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ทริป] พา คน เมือง หลวง ไป ตะ ลุย ดอย .... กร๊ากกกกกก  

สวัสดีปีใหม่ ทุกท่าน ครับผม ...

วันนี้นั่งอ่านกาตู้ ... โดยเฉพาะ กาตู้ ของน้าแมงกุดจี่ ...

เห็นแล้ว อยากเที่ยวมากๆ ...

ก็เลย  คอล ไป หา สมาชิกรัชดา/ห้องมอไซด์ ... ท่านหนึ่ง

ซึ่ง หนีมาเที่ยว เชียงใหม่ (อีกแล้ว) ...

เพราะ เมื่อวาน พี่เค้า โทรมาหาผม ตอนเย็นๆ ... แต่  ผมไม่ได้รับ  เพราะไปหม่ำ หมูกะทะ

วันนี้ก็ สายๆ ก็เลย โทรไปหาซะหน่อย ...

ผม : พี่ อยู่ ไหนนนน

ปลายสาย : รีสอร์ทททท

ผม : วันนี้มีแพลนไปทางใด ?

ปลายสาย : น่าจะ  สะเมิง !!

ผม : งืมๆ กะจะพาไป ดูตะวันลับฟ้า ซะหน่อย

ปลายสาย : งั้นก็ได้  โอเค !

สรุป บ่ายสี่ ไปเจอกันที่ รีสอร์ท

บ่ายสามครึ่ง ผมก็ล้อหมุนออกจากบ้าน

ไปถึง รีสอร์ท เกือบๆ สี่โมงเย็น

ระหว่างรอพี่เค้า

ก็เลยโทรหา เจ้าก้อง   (ชายหกน้ำตกเนื้อ)

ผม : เฮ้ย ไปดู ตะวันตกดิน เปล่า

ก้อง : ผมจะไปดูหนังอ่าพี่

ผม : งืิมๆ แล้วไป

ซักพักไม่เกินนาที มันโทรกลับ

ก้อง: ไปๆ พี่

ผม : โอเค ไปรอเลย เด๋วออกไปแวะรับ

จากนั้นก็ ออกจากรีสอร์ท

มุ่งหน้า สู่ แดนสนทยา ... กร๊ากกกกก

ปล. ภาพในกาตู้ กับ ของจริง  ต่างกันมากกกกก  

ปล.2  ใครอยากมา ผมจัดให้ !!~ ...กร๊ากกก

ปล.3 รอผู้ร่วมทริป มา คอนเฟริ์มความมันส์ และ เสียวววว 5555+

จากคุณ : babyfresh
เขียนเมื่อ : 30 ธ.ค. 52 22:10:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com