Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ทริป] ไป ตาม ล่า หา สตอเบอรี่ ... มันหายไปไหนหมดหว่า ?  

สวัสดีปีใหม่ทุกๆท่าน ครับผม ...

ปีที่แล้ว (เมื่อวาน) ... ได้ไปแอ่ว สะเมิง มา ... เลยนำภาพมาฝากทุกท่านครับผม

ทริปนี้ 4 คน 3 คัน ...

1. กระผม babyfresh ... ยานพาหนะ ไอ่ลาย

2. พี่ภัทร neophyte และ สุดเลิฟ ... คลื่น ๑oo ตัวคาร์บู

3. พี่โจ้ JoKaInG ... ว้าเว่ ๑๒๕  ตัวคาร์บู

นัดเจอกันก็ปาไป 11 โมงกว่าๆ

พร้อมแล้ว ลุย !!

จากคุณ : babyfresh
เขียนเมื่อ : วันปีใหม่ 53 09:52:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com