Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Civic ป้ายแดง กับ Accord อายุ 1 ปี เลือกอันไหนกันคับ  

Civic (13 คน)
  Accord (23 คน)

36.11%
  Civic (13 คน)
 63.89%
  Accord (23 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 36 คน

กำลังวางโครงการจะออกรถ ลังเลใจอยู่ครับ ระหว่าง

Civic ป้ายแดง    กับ     Accord มือสอง อายุ 1 ปี ตัว 2.0

ราคาก็พอๆกัน 900000 ++

เป็นพี่จะออกอันไหนกันครับ  ใจผมชอบ รถใหญ่ อย่าง accord แต่แม่อยากให้เอารถใหม่  รถอายุ 1 ปี นี่ จะมีปัญหาไหมครับ

** ซื้อเงินสดครับ

แก้ไขเมื่อ 04 ม.ค. 53 12:00:33

แก้ไขเมื่อ 04 ม.ค. 53 11:59:30

จากคุณ : kokokiki
เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 11:09:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com