Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[รถเล็กหัวใจโต๊โต 005] การเดินทางครั้งสุดท้าย กรุงเทพ - น่าน - เชียงราย  

สวัสดีครับ ไม่ได้เข้ามาโพสอะไรซักพักใหญ่ๆ (จริงๆ แต่ก่อนก็ไม่ได้โพส
อะไรเยอะนะครับ พูดยังกะโพสเยอะ 55)
วันนี้ถือเป็นเวลาที่พอเหมาพอเจาะรึเปล่าไม่แน่ใจ
เพราะสิ่งต่างๆ ที่เคยคิดไว้ได้เป็นจริงในหลายๆ เรื่อง

การลาออกจากงานเพื่อจะมีเวลาว่างเยอะๆ [เป็นจริงแล้ว]
ตอนที่ตัดสินใจว่าจะเดินทางให้ทั่วประเทศไทย เพื่อค้นหาอะไรบางอย่าง
ที่จนถึงวินาทีนี่ก็ไม่รู้เหมือนกันว่าจะค้นหาอะไร (ดูขัดแย้งกันในตัวของมัน
เองยังไงไม่รู้) แต่สุดท้ายการเดินทางในรูปแบบที่คิดไว้ (รถเล็กหัวใจโต๊โต)
ก็ต้องพับเก็บเข้ากระเป๋าไปก่อน

อ้าวว อ้อยอิงไปเรื่อยๆ เค้าจะเข้ามาดูรูปกัน (รึเปล่า) 555+
เริ่มการเดินทางครั้งสุดท้ายของ รถเล็กหัวใจโต๊โต ได้เลยครับ

ปล.ถ้าจำไม่ผิดเคยโพสไว้ประมาณ 4 ครั้งนะครับ แต่ที่ยังอยู่ในกระทู้เก่า
มีครั้งเดียว คือครั้งแรก
http://topicstock.pantip.com/ratchada/topicstock/2009/02/V7513576/V7513576.html
นอกนั้นไม่อยู๋ละครับ แต่ไม่เป็นไรครับ ถึงจะไม่ได้ดูทุกกระทู้แต่รับลองว่า
ไม่ส่งผลอะไรต่อการดูกระทู้นี้ครับ เพราะเรื่องราวไม่ได้ต่อกันเท่าไหร่
เพียงแต่ตัวละครยังเป็นตัวเดียวกันอยู่ (แสดงว่าผมกับแฟนยังรักกันดี ^_^)
แล้วมีนักแสดงสมทบเข้ามาอีกพอประมาณ

อ้าววว ไม่จบ เค้าจะดูรูปกัน ไอ้นี่นิ พร่ำไปเรื่อย ปะปะครับเริ่มการเดินทาง

จากคุณ : winning^_^mind^_^sad
เขียนเมื่อ : 5 ม.ค. 53 11:07:40