Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยด้วย..หารถไม่เจอค่ะ แฟนเมาจอดรถลืมไว้ระแวกบางใหญ่-บางบัวทอง  

แฟนไปกินที่ร้านเมเปิ้ลแถวๆแยกที่จะไปวัดเล่งเน่ยยี่2 น่ะค่ะ แล้วเมาค่ะจอดรถไว้ไหนไม่รู้ค่ะ กลับมากับรถแท็กซี่ ถามก็จำไม่ได้ ตามหาตามที่เค้าเคยไปก็ไม่เจอ ตอนนี้เดือดร้อนมากเลยค่ะฝากเพื่อนๆระแวกบางบัวทอง-บางใหญ่ ช่วยดูรถให้ทีค่ะ เป็นรถ HONDA CBR สีแดงค่ะ
ทะเบียน ยลง 7 กทม รถ ล้อธรรมดาค่ะ ฝากเพื่อนๆด้วยนะคะ

จากคุณ : bbe
เขียนเมื่อ : 6 ม.ค. 53 09:28:46 A:125.25.95.241 X:

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com