Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

พรุ่งนี้จะไปสอบใบขับขี่รถยนต์แล้วค่ะ ขอคำแนะนำหน่อยนะ  

เคยเข้ามาตั้งกระทู้ขอกำลังใจจากเพื่อน ๆ ใจดีในห้องนี้ เพื่อให้เกิดความกล้าที่จะขับรถยนต์ให้ได้กะเค้าบ้าง

ก็ได้กำลังใจไปเติมความกล้าเพียบค่ะ ขับออกถนนได้บ้างแล้ว ทีนี้ก็เลยถึงเวลาที่จะไปทำใบขับขี่กับเค้าบ้างแล้วหล่ะ

เลยเข้ามาขอคำแนะนำดี ๆ จากเพื่อน ๆ ใจดีอีกครั้งนะคะ เกี่ยวกับข้อควรปฏิบัติ และไม่ควรปฏิบัติในการไปสอบใบขับขี่รถยนต์ค่ะ

ขอบคุณทุก ๆ ความเห็นนะคะ

จากคุณ : ไหมน้ำมนต์
เขียนเมื่อ : 7 ม.ค. 53 11:37:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com