ความคิดเห็นที่ 160

คุณหุย คคห.ที่ 150
ถ้าหมายถึง สี่ ฮวน หนี่ ใน คคห.ที่ 141 ของคุณ ~cupid~
แปลว่า (ฉัน)ชอบคุณ ครับ
อาตี๋ ในภาษาไทยมีความหมายถึงผู้ชายวัยเกือบหนุ่มถึงวัยหนุ่มตอนต้น ตาตี่ๆ ผิวขาว ผมตรง
สมัยผมยังหนุ่ม(หลายสิบปีแล้ว)หน้าตี๋ถือเป็นจุดอ่อน แต่สมัยนี้ถือเป็นจุดแข็งและจุดขายเลย

คุณ ฟาร์มมี่ คคห.ที่ 153
คอมพ์เจ๊ง ครับ ไม่ใช่ คอมพ์เจ้ง เจ๊ง เป็นเสียงตรี จ จาน เป็นอักษรกลางต้องใส่ไม้ตรีครับ

คุณgiguru นี่ท่าจะเป็นโรคเดียวกับคุณฟาร์มมี่
โรคทั้งเกร็งทั้งเสียวแต่(พิมพ์)สู้
พิมพ์พลาดไม่ได้ตั้งใจไม่ถือเป็นเรื่องใหญ่ครับ ปุ่ม Preview ช่วยได้

คุณหนุ่ม ณ เมืองนนท์
ยังไม่ได้เลือกกันเลยครับ
กลัวๆปัญหาซื้อขายเสียงอยู่เหมือนกัน
จะแต่งตั้งก็กลัวจะไม่เป็นประชาธิปไตย
คุณหนุ่ม ณ เมืองนนท์ จะสมัครหรือเปล่าครับ

จากคุณ : splendour
เขียนเมื่อ : 11 ม.ค. 53 11:07:53