Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

isuzu vs isuzu ตัดสินใจยากจัง แรงม้าต่างกันเยอะ กะเทยสับสนคะ  

พอดีจะได้ครอบครอง isuzu สองคันค่ะ แต่ต้องตัดสินใจเลือกคันไดคันนึงอ่ะคะ
คันแรก ดีแมคค่ะ สี่ประตู ยกสูงใหม่เลยค่ะ แต่ข้อเสียคือ ชอบนอนเฉยๆ ออกตัวตีนต้นตีนปลายแทบไม่ต่าง แถมใช้งานต่อเนื่องไม่ได้ ต้องพักเป็นวันเลยค่ะ
ส่วนอีกคัน เป็นisuzu แคบค่ะ รุ่นเก่าหน่อย แต่ออกตัวตีนต้นตีนปลายสุดยอดค่ะ กระบอกสูบยอดเยี่ยม ช่วงล่างแน่นได้ใจ แรงม้าเหลือล้น แถมใช้งานได้ต่อเนื่องวันละหลายครั้งโดยไม่ต้องหยุดพักค่ะ กะเทยแทบไม่ต้องขยับ คันนี้จัดการหมดค่ะ
จะถามว่า เลือกคันไหนดีคะ เพราะแต่ละคันอายุ35 เท่ากัน ขาวอ้วนค่ะ
ปล คิดว่าเกี่ยวกับรถยนต์นะคะ

จากคุณ : กระเทยเทคโนกล้ามโตนมใหญ่
เขียนเมื่อ : 9 ม.ค. 53 18:06:12 A:118.172.5.255 X:

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com