Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เตือน ภัย เรื่อง TAXI มจ 9878 สี เขียวเหลือง ครับ  

ผม คือ คนที่ตั้ง กระทู้ นี้ ครับ

แต่  ผม  ขออนุญาต  ทุกท่านที่ได้เสนอความเห็นที่ผ่านมา

ผม ขอ ลบ ข้อความ และ เนื้อหา ที่ผม ได้นำเสนอมาก่อนหน้านี้

เพราะผม ไม่คิดว่า กระทู้ ของผม จะมีปัญหา ขนาดนี้

ผม ขอรับผิดชอบ กับเนื้อหา กระทู้ของผม และ ไม่โกรธ กับ คห. ทั้งหลาย ของทุกท่าน

ที่ผม ตั้งกระทู้ ไป เพราะ ผม คิดว่า ผม โดน เอา เปรียบ และเงินที่จ่ายไป ใครบางคน

อาจจะมองว่า มัน แค่ น้อย นิด แต่ มัน ก็ เป็น เงิน ที่ ผม ได้ มา จาก น้ำ พัก น้ำ แรง ของ ผม เอง

แก้ไขเมื่อ 11 ม.ค. 53 11:28:30

แก้ไขเมื่อ 11 ม.ค. 53 11:28:06

แก้ไขเมื่อ 11 ม.ค. 53 10:45:28

จากคุณ : Devid Devil
เขียนเมื่อ : 9 ม.ค. 53 23:44:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com