Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คน จ. ตรัง หาเพื่อนขี่มอเตอร์ไซค์คู่ใจออกทริปคร้าบบบบบบบบบบ  

สวัสดีพี่ฯน้องฯชาวสะตอครับ กะผมเข้ามาอ่านกะทู้ในห้องรัชดาบ่อยฯเห็นพวกพี่ฯฯเข้าออกทริปกันแล้วเอารูปมาลงให้ดูสวยมากฯฯฯฯฯฯฯฯ(อิจฉานิดฯ)เลยอยากรู้ว่าที่ จ.ตรังหรือจ.ใกล้เคียงเข้ามีออกทริปไปไหนบ้างไหม อยากจะไปจอยกับเขาด้วย ใครมีข้อมูลช่วยแจ้งด้วยนะคร้าบบบบ ขอบคุณล่วงหน้าครับ อ่อ ตอนนี้ผมใช้เจ้าตัวเล็ก ksr 110 cc ครับ (khunthong_tum@hotmail.com)

จากคุณ : เด็กใต้
เขียนเมื่อ : 10 ม.ค. 53 13:19:28 A:110.49.86.23 X:

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com