Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แถวดอนเมืองมีร้านต่อหรือดัดแปลงรถปิคอัพ ให้เป็นรถเพื่อการค้าขายบ้างมั้ยครับ  

พอดีทราบมาจากเพื่อนๆว่ามีร้านที่รับต่อเติมดัดแปลง carry ของปิคอัพให้สามารถยก กางปีกได้หรือดัดแปลงเพื่อนำมาทำเป็นร้านค้าเคลื่อนที่เอนกประสงค์ได้น่ะครับ (แต่เพื่อนดันลืมไปแลว -*-)

ไม่ทราบว่าเป็นประมาณไหนครับ และไม่ทราบว่าแถวดอนเมือง (หรือในกรุงเทพ) มีที่ไหนรับทำ หรือขายบ้างครับ และราคาประมาณเท่าไหร่ครับ (เพราะสนใจจะเปิดร้านกาแฟเคลื่อนที่ มีรถปิคอัพส่วนตัวอยู่แล้วด้วยครับ)

ขอบคุณทุกท่านมากครับ

จากคุณ : โชคเอง
เขียนเมื่อ : 10 ม.ค. 53 22:14:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com