Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ตามหาโจรขโมยรถมอเตอร์ไซค์ [มีภาพ + คลิป]  

เหตุเกิด ตอนประมาณตี 3 ของวันที่ 10 มค 53
ที่หอพักแถวเหม่งจ๋าย  ซึ่งแถวนี้มอเตอร์ไซค์หายบ่อยมาก
เจ้าของหอจึงได้ติดกล้องวงจรปิดไว้ 3 ตัว
แต่ก็ยังไม่วายโดนไอ้เลวนี่ขโมยไปอยู่ดี

มันใช้เวลาในการขโมยประมาณ 30 นาที ซึ่งถือว่านานพอควรเนื่องจากมันเสียเวลาในการหลบรถ + คนเดินผ่าน

ได้ไฟล์นี้มาจากป้าแม่บ้านอีกที  ตอนนี้ก็แจ้งเรื่องไว้ที่ สน ห้วยขวางเรียบร้อยแล้ว  ใครมีเบาะแส หรือพบเห็นคนในภาพ
กรุณาช่วยแจ้งเบาะแสด้วยนะครับ
สน. ห้วยขวาง 02-2770630   ขอบคุณมากครับ

Edit 1 : เพิ่มข้อมูลรถจากเจ้าของรถ #69 #71 นะครับ

ยามาฮ่า นูโว สีขาว-ดำ ทะเบียน ยลม 428 กท.
เลขเครื่องยนต์ 1P7-117286

Edit 2 : เพิ่มคลิปยืนยันคำบอกเล่าของ #85 ครับ

ขโมยขับ Fino สีชมพูมาจริง  ข้อมูลเริ่มเยอะแล้วนะครับคุณตำรวจ
จะรอดูผลงานครับ  คลิปอยู่ที่ #89 นะครับ

แก้ไขเมื่อ 12 ม.ค. 53 19:24:26

แก้ไขเมื่อ 12 ม.ค. 53 19:13:23

แก้ไขเมื่อ 12 ม.ค. 53 14:58:11

จากคุณ : GounZ
เขียนเมื่อ : 11 ม.ค. 53 22:37:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com