Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

๐๐๐ เก็บภาพ รถ ..ถนนหนาว ๆ กับ สาว ๆ อุ่น ๆ ออสเตรีย มาฝากจ๊ะ ๐๐๐  

ลูกสาว ลูกสาว

**** ก่อนรับชมกระทู้นี้อาจมีภาพไม่เหมาะสมแก่เยาวชน ขอ + 18 ขึ้นไปนะค่ะ ถ้าเห็นว่าไม่เหมาะสม แจ้งลบกระทู้ได้ค่ะ ****

สวัสดี ตอนเช้า ค่ะ พี่ ๆ เพือน ๆ ชาวรัชดา

ปีนี่ ออสเตรียหิมะน้อยไปหน่่อย ไม่ตกแบบกระหน่ำเหมือนปีที่แล้ว
แต่ก็พอมีภาพสวย ๆ มาฝากกันนะค่ะ

เมื่อวาน มีนัดถ่ายแบบให้สาว ๆ เพือนที่ทำงาน แต่ด๊านนนนนน ตื่นสาย เลยว่าจะขับรถไปทำงานพอเลิกงานก็ไปถ่ายรูปให้เพือนเลย  เตรียมทั้งกล้อง ขาตั้ง เมมโมรี่การ์ด แถมยังโคมไฟอีกต่างหาก ฮ่วยย จะเอาไปทำไมเนี่ย ก็แบบว่า วันนี้ถ่ายแบบ ชุดว่ายน้ำกลางคืนนะสิค่ะ อุปกรณ์ไปพร้อม ไม่ลืมอะไรสักอย่างเกี่ยวกับการถ่ายรูป

แต่ด๊านนน ลืมสภาพอากาศ และถนนบ้านตัวเอง ว่าเป็นยังไง
ออกจากหอมา งานเข้า............  จะไปทำงานทันไหมเนี่ย เง้อออ

แก้ไขเมื่อ 13 ม.ค. 53 07:11:31

จากคุณ : eissee
เขียนเมื่อ : 13 ม.ค. 53 06:24:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com