Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

โรงรถเต็มค่ะ....ไม่มีที่จอดจริงๆ ขอความช่วยเหลือด้วยนะคะ  

สวัสดี ยามสายค่ะ ทุกท่าน smile

เนื่องจาก โรงรถที่บ้านเต็ม....ไม่มีที่จอดจริงๆ

เลยต้องขอความช่วยเหลือจากทุกท่านค่ะ

ปกติ  ไม่เคยขอความช่วยเหลือใครเลยนะคะ

แต่วันนี้...

ต้องขออนุญาต...บอกขายรถสักคันแล้วล่ะ

( อย่าพึ่งลบนะคะ...อ่านรายละเอียดก่อน เผื่อสนใจ )

ขายรถ

Toyota Corolla ปี 99 ( พ.ศ. 2499)

เช็คศูนย์ตลอด ( แต่ศูนย์ไม่รับ)

รายละเอียด

รถเจ้าของขับมือเดียว (อีกมือจับประตูไว้)  

ใช้น้อยมาก (เพื่อนยืมตลอดรถไม่เคยว่างเลย)

ไม่เคยชนหนัก ( มีตกเหวแค่ครั้งเดียวที่เขาใหญ่)

สภาพบางเดิม ( บางมาก...จนผุ )

สีเดิมออกห้าง  ( 20 กว่าปีก็สีเดิมอยู่ )

อ.ว.ท.ม.(แอร์ วิทยุ เทป และแม็ก ไม่มี)

ระบบเสียงรอบทิศทาง ดังทุกอย่าง ยกเว้นวิทยุ กับแตร ….

ขอโทษที่ต้องเบลอทะเบียนนะคะ .. กลัวผู้ประสงค์ร้าย ...

สมัยนี้ไว้ใจใครไม่ได้จริงๆค่ะ

ถ้าสนใจ ...

สามารถติดต่อ ไออิ ได้ตลอด 24 ชั่วโมง

และที่สำคัญ....ต่อรองราคาได้อีกค่ะ

ต้องการขาย ด่วน!!!  

เนื่องจากโรงรถที่บ้านเต็ม   ไม่มีที่จอดจริง ๆค่ะ

ไออิ

ดูรูปข้างล่างนะคะ

แก้ไขเมื่อ 16 ม.ค. 53 08:21:31

จากคุณ : goldwing
เขียนเมื่อ : 16 ม.ค. 53 08:15:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com