Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ปรึกษาเรื่องถุงมือขี่มอเตอร์ไซค์ครับ  

จะซื้อถุงมือขี่มอไซค์ใหม่ครับ

คู่เก่านี่ ขายกระจุยไปแล้ว ไม่ได้ขาดเพราะล้ม แต่ขาดเพราะมันห่วย เป็นถุงมือผ้าไม่มีเคฟล่า กระจอกมาก ตอนซื้อก็นึกว่าดี ใส่ๆได้ไม่กี่ที ขาดแล้ว

เมื่อวานไปดูร้านแถวบ้านมา มีดีสุดเป็นยี่ pro-biker

แบบรูปนี้ http://image.ohozaa.com/show.php?id=0c4e18d43fc9e7e7b08c1b0d92c1ee20

อยากได้เป็นหนังแต่ร้านบอกว่ามีแต่เป็นตัดนิ้ว ผมเลยไม่เอา

อยากถามว่าเป็นแบบในรูปนี่โอเคไหมครับ ราคาประมาณหกร้อยกว่าบาท
แต่ใจอยากได้เป็นหนังมากกว่า เห็นเค้าบอกว่ามันทนดี พันกว่าบาท

เลยอยากขอคำแนะนำด้วยครับ ว่าเป็นหนังจะดีกว่ามั้ย หรือว่าซื้ออันนี้ก็โอเค ครับ

จากคุณ : gototon
เขียนเมื่อ : 18 ม.ค. 53 15:56:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com