Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

~~ โครงการประมูล " เสื้อรัชดา " มาแล้วครับ ~~  

จากการที่เริ่มทำเสื้อรัชดา มาตั้งแต่ประมาณเดือนกันยายน ปีที่แล้ว และก็จัดส่ง

แล้วเสร็จสมบูรณ์ เมื่อต้นเดือนนี้ ที่ผ่านมาการจัดทำก็จะพบปัญหาต่างๆ หลายๆ

เรื่อง แต่ก็แก้ไขลุล่วงไปด้วยดีและขอขอบคุณเพื่อนๆที่ให้ความร่วมมือในการจัด

ทำในครั้งนี้ครับ

-----------------------------

ส่วนยอดเงินคงเหลือตอนนี้หลังจากที่จัดการเรื่องค่าใช้จ่ายเรียบร้อยแล้ว

คงเหลือ 10,155.55 บาท ซึ่งเงินจำนวนนี้จะเก็บไว้เพื่อเอาไปทำบุญ ใน

โอกาสต่อไป และตอนนี้ก็มีเสื้อรัชดา ที่เหลือจากการจัดส่งจำนวน 5 ตัว

โดยแบ่งได้ดังนี้

หญิง

XL รอบอก 38 นิ้ว จำนวน 1 ตัว  ราคาเริ่มประมูล 300 บาท

ชาย

L รอบอก 42 นิ้ว จำนวน 2 ตัว ราคาเริ่มประมูล 300 บาท

3XL รอบอก 48 นิ้ว จำนวน 1 ตัว ราคาเริ่มประมูล 350 บาท

4XL รอบอก 50 นิ้ว จำนวน  1 ตัว ราคาเริ่มประมูล 350 บาท

--------------------------

ผู้ที่เข้าร่วมประมูลแต่ละครั้งที่ประมูลจะต้องเพิ่มจำนวนเงินอย่างน้อย 20 บาืทต่อ

การประมูล 1 ครั้ง และผู้เข้าประมูลจะต้องกรอกข้อความนี้ทุกครั้งที่เข้าประมูล

Login :

ขอประมูลเสื้อ Size ... จำนวนเงิน ...... บาท

----------------

และหมดเขตการประมูลวันที่ 29-01-53 เวลา 17.00 น. ตามเวลาของ Pantip ครับ..

และเมื่อได้ผู้ชนะการประมูลแล้ว ผมจะติดต่อไปครับ

ปล. รบกวนเพื่อนๆช่วยโหวตกระทู้ด้วยครับ จะได้ทราบทั่วกัน จะได้มีเงินเยอะๆ

ไปทำบุญกันในโอกาสต่อไปในนามชาว " รัชดา "

++++++ เมื่อท่านใดลงราคาประมูลเรียบร้อยแล้ว ถ้าเกิดจะสู้ราคา ก็กรุณาลงในความ

เห็นต่อไปครับ ห้ามแก้ไขข้อมูลเดิมครับ  ขอบคุณครับ  +++++++++

เพิ่มเติมครับ

มีท่านสมาชิก Login : Eazyy ได้นำเสื้อเบอร์ L ชาย ( ซึ่งอยู้ที่ผมรอการจัดส่ง )

มาร่วมประมูลในครั้งนี้ด้วย ผมต้องขอบคุณในจิตกุศลในครั้งนี้ครับ

--------------------------

ด้านหน้า

แก้ไขเมื่อ 20 ม.ค. 53 15:14:55

แก้ไขเมื่อ 20 ม.ค. 53 09:00:10

แก้ไขเมื่อ 19 ม.ค. 53 14:51:39

แก้ไขเมื่อ 19 ม.ค. 53 11:22:09

จากคุณ : หนุ่ม ณ เมืองนนท์
เขียนเมื่อ : 19 ม.ค. 53 10:13:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com