Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เเนะนำทีคับ อยากหาซื้อของป้องกัน เวลาขับบี่คับ  

อยากหามาใส่อ่ะครับ พวกเกราะ ถุงมือ สนับเข่าไรต่างๆ  เเต่ไม่รุ้เเหล่งซื้อที่ปลอดภัยไว้ใจได้อะครับ ไม่โดน โกง ราคาสมเหตุสมผลอ่ะครับ ไม่ชาร์จมากมาย

อย่างวันก่อนไปร้านนึง เเถวพูนทรัพย์ เกราะ scoyco ซักรุ้นอะคับ 3800 บาท

ช่วยเเนะนำทีครับ  หลังไมค์ก็ได้ครับ

ขอถามอีกครับ

ไฟหน้าบอส ไม่ค่อยสว่างเลยครับ หาเปลี่ยนที่ไหนครับ

เเก้ พิมผิด คับ บ TT

แก้ไขเมื่อ 20 ม.ค. 53 22:00:02

แก้ไขเมื่อ 20 ม.ค. 53 21:52:28

จากคุณ : patkung
เขียนเมื่อ : 20 ม.ค. 53 21:19:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com