Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ 2 จังหวะ มิตติ้ง กินลม ชมวิว ปิ้งย่าง ทะเลสด ]  

วันเสาร์ ที่ 16 มกราคม 2553 ที่ผ่าน มา พวกเราผู้ใช้รถ 2 จังหวะ นัดรวมตัวมิ้ตติ้ง เืพ่อพบปะพูดคุย แลกเปลี่ยน ความรู้ ข่าวสารกัน และฉลองปีใหม่ กินดื่มกันด้วย
ผมเลย เอาภาพบรรยากาศ บางส่วนมาฝากกันนะครับ
เผื่อบางท่าน ที่ เป็นเจ้าของรถรุ่นเก่าๆพวกนี้ ผ่านมาพบเห้นจะได้รู้ว่าพวกเรายังใช้งานมันอยู่เป้นม้าศึกคู่กาย  แม้มันจะเน่า เปื่อน ผุ พัง ทรุดโทรมไป เราก้ยังพยายาม รักษาและปลุกมันขึ้นมา กันอยู่เสมอครับ มีไรแวะมาปรึกษาหรือทักทายกันได้นะครับ ที่ http://2strokeclub.com/smf/index.php

แก้ไขเมื่อ 20 ม.ค. 53 23:56:16

จากคุณ : neo1982
เขียนเมื่อ : 20 ม.ค. 53 23:28:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com