Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

++กว่าจะได้รถยนต์"ในดวงใจ"ทำอะไรเพื่อให้ได้รถคันนี้มา บ้างคะ+++  

ทีคนเรารักใครสักคน  ก็ลงทุนต่างๆนาๆ  ไปรับไปส่ง  ทำอะไรๆให้เธอประทับใจเพื่อให้ได้หัวใจเธอมาครอบครอง

แล้วรถยนต์ล่ะคะ   กว่าจะได้มาทำอะไรอะไรเพื่อรภยนต์ในดวงใจบ้างคะ  มาแชร์ประสบการณ์กันหน่อยค่ะ  อยากอ่านอยากฟังค่ะ

ปล.มอเตอร์ไซค์ก็ได้นะจ๊ะ  อยากอ่านอยากฟังเช่นกันค่ะ

แก้ไขเมื่อ 21 ม.ค. 53 00:14:44

จากคุณ : สาวเจ้าสำราญค่ะ
เขียนเมื่อ : 21 ม.ค. 53 00:12:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com