Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถามอีกทีนะ !!!! Mazda 323 sedan ตัวนี้ดีไหมคัรบ (มือสอง)  

ผมต่ออีกหน่อยนะคัรบ คือว่ากระทู้ก่อนเนี่ยถามมาเยอะละ  

เกือบละครับ เกือบละ  

อยากถามครับว่า mazda 323 sedan  ปี 95   รุ่นนี้เป็นอย่างไรบ้างคัรบ
โฆษณาว่า...

MAZDA 323 เครื่อง 1.6 หัวฉีด ปี95 เกียร์ธรรมดา สีบรอนเงิน
พวงมาลัยเพาเวอร์ เซ็นทรัลล็อก กระจกไฟฟ้า กระจกมองข้างปรับไฟฟ้า ดิสเบรก 4 ล้อ บางเดิมทั้งคัน เครื่อง+ช่วงล่างดี แอร์เย็น เครื่องเล่นCD มือเดียวออกห้าง เช็คศูนย์ตลอด สามารถตรวจสอบที่ศูนย์ได้

ถามหน่อยครับว่า
1. รุ่นนี้เป็นอย่างไรบ้างครับ ถ้าผมจะเทียบกับ soluna ก่อนหยดน้ำ
2.บางเดิมทั้งคัน คือะไรครับ
3.เค้าบอกว่าตรวจสอบกับศูนย์ได้ มือเดียว  เราต้องเช็คอย่างไรเหรอครับ
4.เครื่องผ่านมา 15 ปีแล้ว ซื้อมาต้องเปลี่ยนอะไรบ้างรึเปล่าครับ ให้ขับได้ดีดีครับ
5. เจ้าของเก่าเติม 91โซฮอลมา  ถ้าเปลี่ยนเป็น โซฮอล95 จะมีอะไรเปลี่ยนแปลกบ้างคัรบ
6.รุ่นนี้หัวฉีดจริงๆใช่ไหมครับ คิดว่าน่าจะประหยัดนะครับถ้าเทียบกับ e-car คาร์บู
7. รุ่นนี้โอเคไหมครับ และหลักๆถ้าไปเช็ครุ่นนี้ควรจะเช็คอะไรครับ ถ้าไม่ใช่ชนหนักๆครับ

แก้ไขเมื่อ 24 ม.ค. 53 21:31:07

จากคุณ : dear.de
เขียนเมื่อ : 24 ม.ค. 53 21:26:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com