Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

* แอบชอบครูสอนขับรถ *  

กระทู้นอกเรื่องค่ะ
พอดีไปลงเรียนขับรถ แล้วก็ไปสอบใบขับขี่ได้มาแล้วค่ะ
เรียนกับครู 2 คน เป็นผู้ชายทั้ง 2 คนค่ะ
แต่เรารู้สึกว่าเราแอบชอบครูอยู่คนนึงค่ะ แก่กว่าเราประมาณ 3-4 ปี
เหมือนคิดถึงเค้าตลอดเวลา อยากคุย อยากเจอ อยากรู้จักมากกว่านี้ค่ะ
แต่ก็รู้ว่ามันเหมือนการเสียมารยาทนะค่ะ
อืม....ไม่ได้รู้สึกอะไรแบบนี้มานานมาก หลายปีนานโขแล้ว
เพื่อน ๆ ว่าเราผิดปกติอะไรรึป่าวค่ะ รึว่ามันก็มีโอกาสเป็นไปได้เนื่องจากความใกล้ชิดกัน
แต่ระยะเวลาก็สั้น เจอกันแค่ 2 ครั้งเอง ทำใมเราถึงอ่อนใหวได้ขนาดนี้น่ะ
บางครั้งเรายังแอบคิด รึว่าเราโดนเล่นของใส่ 555+++
แต่เค้าก็ไม่ได้มีท่าทีสนใจอะไรเราเล้ย
ปกติเป็นคนใจแข็ง และครูไม่ได้หน้าตาดีเลยค่ะ ไม่ใช่สเป็คเลย แต่ชอบความเป็นธรรมชาติของเค้ามากกว่า
เฮ้อ......

จากคุณ : DeCepTion
เขียนเมื่อ : 25 ม.ค. 53 11:52:26 A:192.3.10.47 X:203.130.131.130 TicketID:242360

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com