Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เอารถเข้าศูนย์ เสียเครดิตไหม  

พอดีเพิ่งถอยรถใหม่มาได้ประมาณ 2 อาทิตย์เอง ยังใช้ป้ายแดงอยู่เลย แต่บังเอิญสับเพล่าไปจอดไว้ที่แคบๆๆๆใครไม่รู้ถอยมาชนข้างถลอกเลยค่ะ เลยอยากจะถามว่า ไม่มีคู่กรณี วันนี้สมาร์ทการ์ดเพิ่งมา เอาเข้าศูนย์ทำได้ไหมค่ะ แล้วใช้เวลานานหรือเปล่าค่ะ วันเดียวได้ไหม แล้วที่สำคัญจะเสียเครดิตหรือเปล่า มีคนบอกว่าเพิ่งออกมาใช้ซะแล้วจะทำให้เสียเครดิต แล้วปีหน้าจะต้องจ่ายเบี้ยประกันเพิ่มขึ้น จริงไหมค่ะ จริงๆๆก็อยากทำแต่กลัวเสียเครดิตค่ะ แต่ว่าอย่างว่าค่ะ เพิ่งถอยมาก็ไม่อยากให้มีตำหนิค่ะ ทำยังไงดีค่ะ
ช่วยบอกทีค่ะ.....

จากคุณ : หมูอ้วนอยากไปเที่ยว
เขียนเมื่อ : 27 ม.ค. 53 17:07:21

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com