Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้ข้างล่างเสียหรือเปล่า เข้าไปดูแล้วขึ้นไม่ครบ จะนัดวันเพื่อพิสูจน์กับคุณ ton99 ซะหน่อย เดี๋ยวจะพลาดไป  

กระทู้นี้เลย
http://www.pantip.com/cafe/ratchada/topic/V8808302/V8808302.html

ถ้ามันเสียแล้วก็เริ่มใหม่แล้วกัน

ผมรอคุณ ton99 นัดวันและเวลาอยู่นะครับ เงื่อนไขก็ว่ามา รายละเอียดก็ตามที่เสนอกันไป

1. ร้านเป็นกลางที่ฝีมือดี ลองเสนอมาดู มีคนเสนอ UDC หรือคุณจะเอาร้านอื่นก็ว่ามา แต่ไม่ใช่ร้าน
2. แผ่นผมเตรียมไป เพื่อคุณภาพการบันทึกที่ได้มาตรฐานดีพอ

ส่วนผลลัพธ์ blind test ผมนับที่ 100% สมมุติว่าลอง 5 หรือ 10 ครั้ง แล้วมีผิดแม้แต่ครั้งเดียวถือว่าผิด

นัดมาเลยนะครับ รออยู่

จากคุณ : BenReview
เขียนเมื่อ : 29 ม.ค. 53 08:46:17

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com