Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สฐ xxxx ขับตามท้ายผมมาทําไมครับ ผมจะไปที่เกิดเหตุ  

เนื่องจากผมกําลังจะไปที่เกิดเหตุ ตอนแรกได้รับแจ้งว่ามีคนเจ็บ ลงด่วนพระราม 2 ที่เขาจับยาบ้านั่นละครับ พวกผมมารถเก๋งเปิดไฟฉุกเฉิน มีรถกู้ภัยนําหน้าอยู่ เพราะจะไปด้วยกัน อยู่ดีๆ มีคัมรี่ ตัวใหม่ ทะเบียน สฐ xxxx สีอะไรไม่รู้ออกฟ้าอ่อนๆๆ ขับตามท้ายมา แถมจี้ตูดผมอีกตะหาก เปิดไฟฉุกเฉินตามมาด้วย เหมือนยังกะมาด้วยกันเลย ผมวิ่งซ้ายสุดก็ไล่รถกันมา พอใกล้ถึงทางขึ้นด่วนก็ออกขวาขึ้นด่วนไปเลย ผมงงมากเลย ถ้าผมเบรกกะทันหันแล้วท่านชนท้ายผม อย่ามาโทษกันนะครับ

จากคุณ : visionnet
เขียนเมื่อ : 29 ม.ค. 53 16:47:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com