Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

User' Review CRV G1 ค่ะ  

จากการได้อ่าน User' Review  จากหลายๆ ท่าน ทำให้เกิดเเรงบันดาลใจ ให้เกิดการรีวิวขึ้น  คนอื่น เอารถใหม่มารีวิว

ทำไมเราจะเอารถเก่ามารีวิวไม่ได้  ต้องรีบทำเพราะอนาคต มันอาจจะกลายเป็น G3 หรือ Freed ภายในปีนี้เเล้ว

ว่าเเล้วไปล้างรถเลย

อย่างน้อย ก็อยากรีวิว(ว่ะ)

ช่วยเเนะนำด้วยนะค่ะ อยากขึ้นกระทู้เเนะนำกับเค้าบ้าง

เริ่มเลยนะค่ะ

แก้ไขเมื่อ 01 ก.พ. 53 07:52:36

แก้ไขเมื่อ 31 ม.ค. 53 22:37:11

จากคุณ : Ploychat
เขียนเมื่อ : 31 ม.ค. 53 22:03:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com