Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ของแถม+ดอกเบี้ย New Altis 1.6E คิดว่าเหมาะสมไหมค่ะรบกวนแนะนำด้วยค่ะ  

ราคารถ 784000
ดาว 25% 196000
ผ่อน 60 งวด 11001 บาท/เดือน
ดอกเบี้ย 2.45
จองรถ 5000
ค่าจดทะเบียน 2960
ของแถม
1.ประกันชั้น1 + พรบ (วิริยะ)
2.ชุดSkirtรอบคัน
3.สปอยเลอร์หลัง
4.กันสาดข้างหน้าต่าง
5.ถาดใส่ของหลังรถ
6.พรมปูพื้นแบบปุ่ม
7.ชุดรีโหมด Toyota
8.ล็อคเทค
9.ผ้ายาง
10.กรอบป้าย
11.เซ็นเซอร์หลัง2จุด
.............................................
ไม่ทราบว่าเพิ่มอะไรได้อีกไหมค่ะ
หรือ
ควรเอาอะไรออกเพื่อจะได้เอาไปเพิ่มอย่างอื่นดี
รบกวนแนะนำด้วยนะค่ะ
เพราะว่าเป็นรถคันแรก
อยากได้แบบคุ้มๆอะค่ะ
ขอคุณทุกคนที่เข้ามาแนะนำนะค่ะ

จากคุณ : N_Gamemi
เขียนเมื่อ : 4 ก.พ. 53 15:45:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com