Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รถยนต์ที่ผลิตในไทย และใช้คันเร่งไฟฟ้า มียี่ห้อ-รุ่นไหนบ้าง ที่ใช้คันเร่งไฟฟ้าของ CTS{แตกประเด็นจาก V8849591}  

ความเดิมจากกระทู้นี้ครับ

http://www.pantip.com/cafe/ratchada/topic/V8849591/V8849591.html#6

1. มีใครรู้บ้างว่า รถที่ผลิตในไทย ยี่ห้อ-รุ่นไหนที่ใช้คันเร่งไฟฟ้ายี่ห้อ CTS นี้ ช่วยตอบด้วยครับ

ถ้ามีจริง

2. ผมว่า คนที่ขับรถรุ่นนั้นๆ อยู่ ควรระวังไว้บ้างก็ดีนะครับ

3. แล้วคนที่เคยออกมาเรียกร้องให้ Toyota แสดงความรับผิดชอบ จะเรียกร้องกับยี่ห้อเหล่านั้นด้วยมั้ยครับ ?

หรือจะโวยเฉพาะ Toyota เท่านั้น ยี่ห้ออื่นไม่แตะ

จากคุณ : P_Wut
เขียนเมื่อ : 6 ก.พ. 53 03:30:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com