Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

วันนี้มีน้าใจดีพาไปดู"รอสซี่"มาด้วยครับอิอิ  

วันนี้เห็นกระทู้น้าพรต(ข้าวผัดฯ)แกว่าแกจะมางานของยามาฮ่าที่จัดแถวๆยามาฮ่าศูนย์รัชดาฯตรงห้างเอสพลานาด........

แกบอกว่าถ้าใครจะมาแกจะรออยู่ที่งานถึงเย็น ผมจึงโทรไปหาน้าพรตน้าบอกว่าพึ่งมาถึงงาน.........

บอกให้ผมรีบตามเข้ามาที่งาน..เข้าทางซิครับอิอิใกล้บ้านด้วยได้ไปดูนักแข่งระดับโลกด้วยหวานกร๊อบบบบบบ........

จัดไปอย่าให้เสียอิอิexclaim exclaim

บรรยากาศในงาน

*แก้ไข*

แก้ไขเมื่อ 06 ก.พ. 53 23:13:23

แก้ไขเมื่อ 06 ก.พ. 53 21:46:41

จากคุณ : ลาดหญ้า
เขียนเมื่อ : 6 ก.พ. 53 21:45:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com