Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<< แมกซ์ขอบ 17 >> ... กัดฟันเอายางยี่ห้อ // ช่วยเลือกให้ทีค่ะ ...  

^^"    มอร์นิ่งค่า.............

เมื่อวานไปถอยแมกซ์มาชุดนึง ขอบ 17  เหมือนเดิม
รถก็ไม่มีให้ใส่ ยังจะซื้อมาอีก 555+

ที่ผ่านมาใช้แต่ยางโนเนมค่ะ อินโดบ้าง มาเลย์บ้าง
เปลี่ยนยางแต่ละรอบไม่เคยถึงปีเลย อาศัยว่าถูกเป็นหลัก
คราวนี้จะเอายางมียี่ห้อมาหน่อยแล้วค่ะ หลังจากไม่เคยใช้มานานแระ ^^"

รบกวนเพื่อนๆ ช่วยเลือกหน่อยค่ะ  กิ๊กไม่มีช้อยส์ในใจเลย
เพราะไม่เคยใส่ยางมียี่ห้อมาก่อน ไม่รู้เลยอันไหนดี อันไหนเด่นเรื่องอะไร

คุณสมบัติที่อยากได้คือ

1. ถูก  (อีกแล้ว 555+)

2. เกาะถนน

3. เงียบ

4. ลายสวย (สำคัญมาก)

ถ้ายางมีขอบแบบปลิ้นๆ ตรงแก้ม ยิ่งดีค่ะ

** รบกวนชื่อยี่ห้อ / รุ่น / ราคา /แหล่งซื้อราคาดี **

ขอบคุณมากๆค่ะ

จากคุณ : giguru
เขียนเมื่อ : 8 ก.พ. 53 09:19:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com