Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[นอกเรื่อง..เดือดร้อนจริงๆค่ะ] หนูโดนโกงค่ะ รบกวนพี่ๆที่เป็นตำรวจ,รู้จักตำรวจ หรือเกี่ยวข้อง รบกวนหน่อยค่ะ T-T  

สวัสดีค่ะพี่ๆทุกคน หนูมีเรื่องอยากจะขอรบกวนพี่ๆหน่อยค่ะ
เอาเรื่องราวคร่าวๆก็คือ หนูโดนโกงBB โดนหลอกให้โอนเงินค่าหิ้วไป
ตั้งแต่ 21 มค. จนป่านนี้ของยังไม่ได้ และเงินยังไม่ได้คืน
และทุกๆครั้งที่คุย ก็จะมีพิรุธทุกครั้ง
ตอนนี้หนูมีหลักฐาน มีพิกัดที่อยู่ และบริเวณที่ใช้งานจากเบอร์โทรศัพท์ของมัน
สลิปการโอนเงิน ชื่อบัญชี  , ที่สามารถเป็นหลักฐานได้ อยู่ในมือเรียบร้อยค่ะ
พรุ่งนี้หนูจะไปแจ้งความที่ สน. ในพื้นที่, ((ตรวจสอบพบว่ามันอยู่แถวๆ บางบอน3,บางแค เพชรเกษม ประมาณนี้))

หนูอยากขอความช่วยเหลือจากพี่ๆหน่อยค่ะ พอดีปรึกษากับรุ่นพี่ที่เคยทำงานให้ สนง.ตำรวจแห่งชาติ
พี่เค้าบอกว่า ให้เราลองหาคนรู้จักที่พอจะมียศ หรือ เป็นตำรวจที่อยู่ในเขตพื้นที่นั้นๆได้จะดีมาก
เพราะการดำเนินคดีจะได้เป็นไปอย่างราบรื่น และ รวดเร็ว
หนูขอรบกวนพี่ๆท่านใดที่เกี่ยวข้องกับคนในเครื่องแบบ ยิ่งในพื้นที่ๆกล่าวมา ยิ่งดีเลยค่ะ
ขอรบกวน โปรดให้ความกรุณาหนูด้วยนะคะ ถ้าพี่ๆท่านใดพอจะช่วยเหลือหนูได้
ติดต่อหนูมาได้เลยค่ะ  หนูแตมป์์ สะดวก msnคืนนี้ทั้งคืนก็แอดมาได้เลยค่ะ  yb-tammiez.ncth@windowslive.com
หรือจะหลังไมค์มาขอเบอร์หนู หรือแปะเบอร์พี่ๆให้หนูติดต่อกลับ ก็ได้เลยค่ะ

ขอบคุณพี่ๆทุกท่านล่วงหน้าเลยนะคะ
ปล. ขอความกรุณาอย่าโทรมาแกล้งนะคะ เดือดร้อนจริงๆค่ะ ขอบคุณค่ะ

ปล.เอาเบอร์ออกแว้วนะคะ ขอบคุณพี่ๆทุกคนที่เตือนจ้า ^^

แก้ไขเมื่อ 09 ก.พ. 53 00:12:16

แก้ไขเมื่อ 09 ก.พ. 53 00:06:14

แก้ไขเมื่อ 08 ก.พ. 53 23:50:37

จากคุณ : สาระพัดช่างสงสัย
เขียนเมื่อ : 8 ก.พ. 53 23:28:21

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com