Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

-+-///// ขอคำแนะนำครับ S280 W140  

น่าเล่นได้มั๊ยครับ ถ้าขับน้ำมันกินน้ำมันมากมั๊ยครับ สมควรต้องติดแก๊สรึเปล่า

แล้วถ้าแต่งเต็มงบประมาณเท่าไหร่ครับ

รบกวนช่วย บอกค่าใช่จ่ายส่วนต่างๆแบบคร่าวๆ ตั้งแต่ตัวรถ จนรายละเอียดปลีกย่อยอะครับ ดูงบด้วยอะครับว่าสามารถทำไรอะไรได้บ้าง - -"

หรือว่ามีอะไรจะแนะนำเพิ่มเติมก็ได้นะครับ

ขอบคุณที่ชี้แนะครับผม

จากคุณ : ม้าพ่อพันธุ์แห่งชินจูกุ
เขียนเมื่อ : 11 ก.พ. 53 15:00:24 A:202.176.111.29 X:

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com