Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวน ด้วยครับ ใครพบเห็นอุบัติเหตุ ที่ถนน เส้น 202 บัวใหญ่-ประทาย ชนหลานผมตายแล้ว เอาศพไปหมกใว้ในพงหญ้า มันเป็นคนใหม?  

รบกวน ด้วยครับ ใครพบเห็นอุบัติเหตุ ที่ถนน เส้น 202 บัวใหญ่-ประทาย ก่อนถึง รร บ้าน งิ้ว ชนหลานผมตายแล้ว เอาศพไปหมกใว้ในพงหญ้า มันเป็นคนใหม?

เหตุเกิดน่าจะเมื่อนตอนเย็น แต่เพิ่งพบศพเมื่อตอน 3 ทุ่ม ครับ

หลานสาวผม เรียน ม. 4 ที่ รร บัวใหญ่  อ.บัวหญ่  ขี่ มอเตอร์ไซค์

ฮอนด้าคลิก ไปกลับทุกวัน  แต่วันนี้ มาช้าผิดปกติ แต่ไม่เอะใจมากเพราะเป็นวันเกิด ครบรอบ 16 ปี

แต่พอโทรไปถามเพื่อน บอกว่า กลับ มาแล้วตั้งแต่ ประมาณ 6 โมงเย็น

ระยะทางก็ไม่ไกล พ่อ-แม่ ก็ร้อนใจจึงออกไปตามหา ตามข้างทาง

ไม่คิดว่าจะพบ ผมยังคิดว่า เขาคงไปเลี้ยงเฉลองกับเพื่อน อยู่

แต่ภาพที่ปรากฏตรงหน้า รถมอเตอร์ไซด์ที่ขี่ ไป รร ทุกวัน แอบซุก อยู่หลังต้นไม้ใหญ่  ข้างใต้ คือ ร่างไร้วิญญาณ ของ หลานผม

ผม ประมวณ สถานที่ สภาพที่พบ และ รถ แล้ว น่าจะชนแน่ๆ แล้ว นำศพ หรือตอนนั้น หลานผมยังไม่ตายด้วยซ้ำไป อำำพรางใว้

ขอร้อง ท่านไดที่ผ่านไปเห็นเหตุการณื เส้น 202 บัวใหญ่-ประทาย ก่อนถึง รร บ้าน งิ้วหรือ ต้องพบรถสงสัยอะไร

ช่วยติดต่อผมมาด้วยนะครับ  

ผมเพิ่งกลับมาเมื่อกี้ ยังมึนอยู่ เรียบเรียงไม่ค่อยถูก พรุ่งนี้จะนำภาพถ่ายมาลงและ หาหลักฐานต่อ

และ ไม่รู้จะว่าอะไรดี ให้ไอ้คนที่ทำกับหลานผมแบบนี้ดี
หากสำนึกได้ กลับมามอบตัวเถอะครับ

******   อัพเดทกระทู้พื้นสีเหลืองนะครับ   พบตัวคู่กรณีแล้ว  **********

แก้ไขเมื่อ 15 ก.พ. 53 13:22:41

จากคุณ : mangginoon
เขียนเมื่อ : 11 ก.พ. 53 22:16:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com