Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Review Honda PCX125i My's Signature  

ตามที่เคยสัญญาไว้นะครับ ว่าพอพ้นรันอินแล้วจะมารีวิวให้ชมกัน

เป็นการรีวิวครั้งแรก ถ้าผิดพลาดประการใดก็ข้ออภัยด้วยนะครับ

ข้อมูลทางเทคนิคอ่านได้ที่เว็บนี้นะครับ
--->http://www.jrmotor.com/pcx125i.html

ชั่วโมงนี้ รถที่ถูกถามถึงบ่อยๆ คงหนีไม่พ้นเจ้า Honda PCX 125i

ด้วยรูปทรงที่แปลกใหม่ ออกแบบให้คล้าย Big Scooter
และเทคโนโลยีใหม่ที่มาพร้อมกัน ทำให้หลายๆคนสนใจจะเป็นเจ้าของ PCX คันนี้
แต่ด้วยราคาค่าตัวที่สูง (ประมาณ 70k+) ซึ่งพอที่จะสามารถซื้อมอไซค์บางรุ่นได้เกือบสองคัน

ทำให้หลายๆคนยังลังเลที่จะตัดสินใจ

หวังจะรีวิวนี้จะมีส่วนช่วยในการตัดสินใจในการซื้อเจ้า PCX มากขึ้นนะครับ

แก้ไขเมื่อ 14 ก.พ. 53 20:24:57

จากคุณ : Alpha_7D
เขียนเมื่อ : 14 ก.พ. 53 20:18:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com