Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

User'Review : Honda Civic FD2010 ( โฉมล่าสุด ) V. Reborn vote  

.
.

V. Reborn  < --------  นี่ .. หมายถึง  กระทู้นะครับ ไม่ใช่รถ

เนื่องจาก กระทู้เดิม ..  ขึ้นเป็นกระทู้แนะนำได้ไม่นาน  ก็มีอันเป็นไป ..  ทู้ด๋อยไปซะงั้น

เลยกลับมาเกิดใหม่ .. อีกครั้ง กับ  Review ครั้งแรกของผมครับ ..

: )

.
.

.
.

อันเนื่องมาจาก ..   คุณแฟนผม  เธอได้เจ้ารถคันนี้ เป็นของขวัญวันเกิดจากคุณแม่  .. มาสักระยะนึงแล้ว  ( ประมาณ 4 อาทิตย์ )

แล้วยังไม่มีโอกาส ได้เก็บภาพสวยๆ   จากรถคันใหม่กันเลย  ..

เมื่อวาน .. พอดี มีเวลาว่างช่วงเย็นๆ ..  ก็เลยถือโอกาส คว้ากล้องคู่ใจ .. ไปพร้อมกับคนข้างกาย   แล้วก็เก็บภาพ  .. ที่ค่อนข้างพอใจ มาได้จำนวนนึง

จึงนำมาเล่าสู่กันฟัง  ถือว่าเป็น   Mini Review  สำหรับ เจ้า  FD 2010  ตัวล่าสุดนี้แล้วกันครับ

.
.
.

เนื่องจาก  Model  นี้  ..  ผลิตออกมาหลายปีแล้ว ..  

คงน่าจะมี  Review  สำหรับ  Civic FD  ไปบ้างแล้ว   แต่สำหรับ ตัว 2010   ซึ่งเพิ่งออกมาไม่นานนัก    กระทู้นี้ ..   น่าจะพอเป็น ข้อมูล เล็กๆ น้อยๆ  

หรือพอจะเกิดประโยชน์ กับเพื่อน สมาชิกบ้างนะครับ     หรืออย่างน้อยที่สุด  ..  

ก็เพิ่มมุมมองในการนำเสนอภาพ  ...   ที่อาจจะแตกต่างจากท่านอื่นๆ ออกไป

^_______________________^

ปล.   ภาพในบทความนี้  .. สงวนลิขสิทธิ์ ตามพระราชบัญญัติลิขสิทธิ์ พ.ศ. 2539

.
.

จากคุณ : A r t F u l l Y
เขียนเมื่อ : 22 ก.พ. 53 15:11:47