Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

-----เรื่องของท่อ----- vote  

พอดีเมื่อสองสามวันก่อน มีกระทู้กระทู้ถามเกี่ยวกับเรื่องที่จะเปลี่ยนท่อ slip on ผมเองก็ไม่ได้เรียนจบข่างมา ความรู้ก็งู ๆ ปลา ๆ บางครั้งคำตอบที่ผมตอบไปก็อาจจะไม่ตรงคำถามบ้าง หรือตอบไม่ถูกบ้าง ด้วยความรู้ที่มีอันน้อยนิด เลยทำให้ผมต้องทำการค้นคว้าหาความรู้เพิ่มเติมหลักจากที่ลองค้นคว้าหาดูก็เลยได้ความรู้มาบ้างแล้วเลยอยากจะนำมาแบ่งปันเพื่อน ๆ ณ ที่แห่งนี้    หลายท่านคงจะเคยได้อ่านมาบ้างแล้วเพราะผมเห็นข้อมูลตรงนี้มีหลายเวปเหลือเกิน ยังไงถ้าเคยมีกระทู้แนวนี้ตั้งมาแล้วก็ต้องขออภัยไว้ด้วยครับ   และขอบคุณหลาย ๆ เวป เลยครับสำหรับข้อมูล ซึ่งข้อมูลที่ผมนำมานี้ก็จะเป็นของรถยนต์น่ะครับ แต่ก็มีส่วนคล้ายกับมอไซค์อย่างเรา ๆ กันอยู่เลยขอเอามาให้ชมกันครับ

จากคุณ : แป๊ะปากซอย
เขียนเมื่อ : 5 มี.ค. 53 08:02:07

[ต้องการแตกประเด็นจากกระทู้เดิมคลิกที่นี่] [กติกามารยาท] [Help & FAQ]       

ความคิดเห็น :
  PANTIP Toys
จัดรูปแบบ :
ไฟล์ประกอบ :
  Help
ชื่อ :

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com