Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผมกำลังจะซื้อ Vios Minor Change ส่วนลดเท่านี้โอเคไหมครับ หรือที่ไหนได้ส่วนลดมากกว่าแนะนำด้วย จะจองวันจันทร์นี้แล้วคับ  

จะซื้อวีออสเกียร์ออโต้รุ่นต่ำสุดอะครับ  ที่ราคาเต็ม 549,000 บาท

ผมจะซื้อเงินสด  สอบถามเซลล์ได้ส่วนลด 23,000 บาท  ไม่เอาประกันลดได้อีก 12,000 บาท  (เน้นเอาแต่ส่วนลด  ไม่เอาของแถม  หรือถ้าเอาก็เอาเฉพาะฟิล์ม)  รวมได้ส่วนลดที่ 35,000 บาท  ก็เหลือ 549,000 - 35,000 = 514,000 บาท net  

เพื่อนๆคนไหนได้ราคาถูกกว่านี้บ้างช่วยแนะนำด้วยครับ  จะจองแล้ววันจันทร์นี้ครับ ^^

ปล. ซื้อเงินสดนะครับ

จากคุณ : LimitBreak
เขียนเมื่อ : 12 มี.ค. 53 19:52:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com