Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รีวิวรอบสาม user review commercial car นิสสัน นาวาร่า kingcab se  

นิสสัน นาวาร่า  kingcab se    (กรรมกรผู้ยิ่งใหญ่ในต่างแดน ไม่เป็นสองรองใครยกเว้นในบ้านเรา)
สวัสดี  ครับ   หลังจากที่ได้รีวิวไปสองรีวิวก่อนหน้านี้  ได้รับคำชม คำแนะนำมาพอควร   ก็ต้องขอขอบคุณทุกท่านและพยายามจะปรับปรุงไปเรื่อยๆ นะครับ   โดยพื้นฐานครอบครัวบ้านผมได้ทำธุรกิจค้าขาย  กับทางโรงเรียน หน่วยงานราชการมาโดยตลอด (โดยเฉพาะภาคอิสานเป็นหลัก)  ก็เลยได้ใชรถปิคอัพเป็นหลักครับ  รถส่วนตัวของพี่น้องและตัวผมก็ใช้รถเก๋งคอมแพคทั่วไป    ใจจริงแล้วส่วนตัวผูกผันกับรถปิคอัพเป็นหลัก  ก็อยากจะสาธยาย ให้เพื่อน พี่ รับรู้ร่วมกันครับ   มาเริ่มกันได้แล้วล่ะครับ

จากคุณ : edward_jong
เขียนเมื่อ : 13 มี.ค. 53 11:20:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com