Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++[HIRO Review ด้วยภาพล้วนๆ] ++ NEW ECO CAR : NISSAN MARCH +++ อย่าเพิ่งเบื่อนะ..^_^  

วันนี้ไปทำธุระที่บริษัทนอร์เวฟ ซึ่งเป็นตัวแทนจำหน่ายรถยนต์ค่าย NISSAN ในตัวเมืองเชียงใหม่

เลยถือโอกาส (แอบ) ถ่าย เจ้า MARCH
บอกตามตรงว่ารุ่นไหนเป็นรุ่นไหน ข้อมูลรถเป็นยังไง  ผมไม่ทราบจริงๆ เอาเป็น Review รูป ชมกันตามสบายแล้วกันนะครับ

ที่บ.นี้มีรถให้ทดลองตอนนี้ด้วยครับ..แต่ลองเฉพาะในบริเวณ บริษัท ก็กว้างอยู่น๊า... ^_^

++++++++++++++++++++++++++++++++++++

ขอออกตัวตรงนี้เลยแล้วกันครับ ว่า  กระทู้ผม ขอเป็นกระทู้ไร้สาระ เน้นเอาดูแบบสนุก ไม่ซีเรียส  เพราะ ปกติผมเป็นคนเฮฮา  

ชื่อก็บอก Hiro Review มันก็เป็นมุมมองของผม ที่อยากนำเสนอ...
ถ้าจะดูรถที่ได้สัดส่วน ลองดูกระทู้ก่อนๆ น่าจะมีเยอะ!...เลยครับป๋ม

ไม่ชอบก็ต้องขออภัย ท่านสามารถมองข้ามผ่านกระทู้นี้ไปได้เลยครับ
แต่ถ้าชอบรูปผม เห็นในความตั้งใจที่อยากให้เห็นมุมมองที่แปลกออกไป
ผมก็ขอขอบคุณทุกๆท่านครับป๋ม ^_^

แก้ไขเมื่อ 17 มี.ค. 53 07:46:24

แก้ไขเมื่อ 17 มี.ค. 53 07:48:19

จากคุณ : [H]-I-R-O
เขียนเมื่อ : 17 มี.ค. 53 00:05:00

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com