Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

โปรดเปิดดูคลิป VDO นี้ด้วยครับ... สำคัญจริงๆ...  

เปิดดูให้ได้นะครับ  และ love ขอให้ส่งต่อไปยังคนที่คุณรักด้วย love

ไม่ใช่ขายของ...  หรือชวนไปทำ MLM ใดๆทั้งสิ้น

ผมไม่รู้ว่า มีใครเคยเอามาโพสท์รึยัง  บางตอนเป็นโฆษณา และบางตอน ก็เป็นของจริง ที่เอามาจากวีดีโอจริงๆ

http://www.facebook.com/video/video.php?v=1203500341783&ref=nf

ผมขอขอบคุณโอ๋  ชัยณรงค์ ที่ส่ง Link ดีๆมาให้ ณ โอกาสนี้ด้วย

ดูแล้ว... โปรดส่งต่อไปให้เพื่อนๆ ญาติพี่น้อง และคนที่คุณรู้จักด้วยนะครับ love

ผมเอง... ก็เสียน้องชาย ที่ดีมากๆ ไปคนหนึ่ง

จากการที่คนเมา ขับรถชนน้องผม ลอยไปเป็นสิบเมตร  แล้วตกลงมาตาย คาที่  ในตอนเช้า ที่กำลังจะไปโรงเรียน

โลกที่น่าอยู่...

สังคมที่ดี...   ไม่มีขาย

อยากได้...   ต้องช่วยกันสร้าง

โดยเริ่มจาก...   ตัวเราเอง...   เดี๋ยวนี้...

ภาพประกอบนี้ผมไม่ได้ถ่ายเองนะครับ

แก้ไขเมื่อ 19 มี.ค. 53 11:28:28

จากคุณ : Phoenixนิลมังกร
เขียนเมื่อ : 19 มี.ค. 53 02:17:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com