Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามเส้นทางไป TOT แจ้งวัฒนะครับ  

คือ ผมต้องการจะไปฝึกงาน TOT แจ้งวัฒนะ ก่อน 8.30 น.
ซึ่งแน่นอนคือ ผมต้องนั่ง BTS อ่อนนุช ตั้งแต่ 6.00 น.

แต่มี 2 ทางเลือกอยู่ว่า
1.จะลง BTS อนุเสาวรีย์ชัย ต่อรถไป TOT แจ้งวัฒนะ หรือ
2.จะลง BTS หมอชิต  ต่อรถไป TOT แจ้งวัฒนะ

ซึ่ง 2 ทางเลือกนี้ ทางไหนไปไวกว่ากันครับ
แล้ว 2 เส้นทางนี้ ต้องนั่งรถอะไรไปบ้างครับ

ขอแบบละเอียด แบบว่าผมไม่เคยไปเลยครับ

ปล.ถ้าเป็นรถตู้จะดีมากครับ เพราะกลัวรถติด

จากคุณ : June Mong
เขียนเมื่อ : 19 มี.ค. 53 03:19:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com