Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

//////////////////******กระทู้เตือนใจ สืบที่มาที่ไปให้แน่ ก่อนซื้อรถมือสอง อย่าเห็นแก่ของถูก****//////  

พอดี ภรรยาผมใช้Volvo 850ครับ ช่วงนี้รถมีปัญหานิดหน่อย เลยเข้าไปหาข้อมูลในเ๊ว๊ปvolvomania.com ซึ่ง ระหว่างหาไปก็ดูห้องซื้อขายเล่นๆครับ เผื่อมีอะไหล่ที่จำเป็นถูกๆ จะได้สอยเก็บไว้เป็นspare

และก็เตะตากับกระทู้นึงครับ ที่ว่าขายรถc220ครับ ก็เอะใจว่า กระทู้ขายรถไรว้า ทำไมคนมันดูเยอะจัง ประกอบกับคนโพสตั้งหลายหน้า เลยโพสเข้าไปดู ก็ถึงบางอ้อ เป็นแบบนี้นี่เอง

ผมไม่ขอพูดอะไรให้มากเรื่อง อยากให้เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ เข้าไปอ่านเองมากกว่า
**อยากให้อ่านทุกความเห็นนะครับ ยันหน้าสุดท้าย อ่านข้ามกลัวไม่รู้เรื่องครับ**

http://www.volvomania.com/forum/index.php?topic=21077.0

ขอฝากไว้เป็นอุทาหรณ์นะครับ

**เตือนพวกชอบผสมโรงไว้ก่อน พวกที่คิดไปอ่านแล้วเกิดอารมณ์อยากจะโพสด่า ผมขอร้องนะครับ ว่าอย่าได้ทำ ขอบคุณครับ**

จากคุณ : Oxyride
เขียนเมื่อ : 19 มี.ค. 53 20:32:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com