Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จากกระทู้ "Nissan March ราคาเริ่มต้น 3.47 แสน" ขอเชิญมาดูผลเพื่อนที่ๆทายราคาได้ถูกต้องและรับรางวัลกันได้ถ้วนหน้าครับ  

เมื่อวันนี้ที่10ผมตั้งกระทู้ทายราคารถนิสสัน มาร์ช เล่นๆ ตามกระทู้นี้ และบอกไว้ว่าจะมาประกาศผลและมอบรางวัล ให้กับผู้ที่ราคาตัวล่างสุดได้แม่นยำที่สุด

http://www.pantip.com/cafe/ratchada/topic/V8968912/V8968912.html

ผลการแข่งขันสรุปได้ว่า ป๋าหยื๋มใกล้เคียงที่สุดครับ ป๋าแกทายไว้ 370,000 บาท ใกล้กับของจริง 375,000 เย้ๆๆๆๆๆ

แต่......

เื่นื่องจากคำตอบของป๋า  แสดงความลังเล อ้ำๆอึ้งๆไม่กล้าฟันธงไปตรงๆมีการออกตัวล้อฟรี  นี่ถ้าเป็นดารานักแสดงก็คงบอกว่าคบกันเป็นพี่น้อง ทั้งๆที่เมื่อคืนจัดไปแล้ว2ดอก

คณะกรรมการเลยตัดสินใจขอมอบรางวัลให้กับเพื่อนๆอีก2คนที่ทายว่า369,000 ด้วยนั่นคือคุณPatunga และคุณSurasakManด้วย ให้ทั้ง3คนครองแชมป์ "ผู้มีองค์ความรู้ด้านการเสี่ยงทายที่สุดในโลก" ครับ เข้ามารับรางวัลเป็นกิ๊ฟงามๆด้วยนะครับ ผมทุ่มให้สุดตัว

ส่วนเพื่อนๆที่เหลือไม่ต้องเสียใจ พวกเราครองอันดับ2ร่วมกันทั้งหมดนะครับ ใครสนใจจะรับหนี้สินจากผมไปเป็นสินน้ำใจ เชิญติดต่อหลังไมค์ได้นะครับ

จากคุณ : yamaha111
เขียนเมื่อ : 20 มี.ค. 53 10:07:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com