Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

space wagon GT/GLS กับความคุ้มค่า  

GT เบาะหนัง พวงมาลัยหุ้มหนัง และตกแต่งรอบคัน 1,690,000 บาท
GLS ชุดตกแต่งลายไม้ 1,585,000 บาท
ราคาที่แตกต่าง 105,000 บาท คุ้มไหมคะ ชุดตกแต่งที่เพิ่มขึ้น กับเงินที่ต้องจ่ายเพิ่ม สมมุติค่ะ สมมุติว่าไปแต่งเอง แพงขนาดนั้นเลยหรือคะ
แล้วชุดหุ้มหนังที่ว่าเนี่ยวิเศษมากเลยไหมคะ ยังไม่มีโอกาสสัมผัสตัวจริง
ตั้งใจว่าจะเอา GLS แต่นึกๆ ไปกลัวเสียดายแล้วนึกอย่างได้ GT ขึ้นมาอีก เพราะสวยกว่า แต่ไม่อยากฟุ่มเฟือย เงินตั้งแสน ได้เพิ่มแค่ความสวย
อยากได้คำตอบจากคนในนี้ค่ะ ไป spacewagon club มาแล้ว แต่ด้วยความไม่คุ้นเคย ก็เลยไม่ได้ถาม
อีกข้อ นอกเรื่องค่ะ มอเตอร์เอ็กโปเมื่อไหรค่ะ พะดีตกข่าว
ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : di
เขียนเมื่อ : 22 มี.ค. 53 22:32:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com