Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

### ท่านใดสนใจจะไปเที่ยวงาน BANGKOK INTERNATIONNAL MOTORSHOW 2010 ติดต่อรับบัตรได้ครับ...  

ตามหัวข้อนะครับ...เพื่อนๆ ท่านใดสนใจจะเข้าชมงานไม่ว่าวันไหนก็ได้ (แต่กรุณาแจ้งล่วงหน้าอย่างน้อย 1 วัน) ผมแจกให้ท่านละ 2 ใบครับ

จำนวนตอนนี้มิได้จำกัดว่ากี่ท่านนะครับ  ผมแจกจนกว่าจะหมด (แต่คงหมดยาก....555)  โดยส่งมาทางกล่องข้อความ นะครับผมจะให้ติดต่อรับบัตรได้ที่งานโดยตรง โดยจะบอกว่าไปรับได้ที่ไหน....ขอท่านที่สนใจจะไปจริงๆ นะครับ

ขอบคุณครับ....

ป.ล. ขอร้องนะครับ แจกเฉพาะท่านที่ไปจริงๆ เท่านั้นนะครับขอร้อง.....
ช่วยเคารพกติกาด้วยนะครับ คือ

1.ท่านได้รับแล้วแล้วมาเวียนเทียนรับอีก ขอเถิดครับ อย่าเลยนะครับเพื่อให้เพื่อนๆ ท่านอื่นๆ จะได้ไปชมบ้าง

2.แจกเฉพาะท่านที่ไปนะครับ ถึงแม้หากท่านจะไปกัน มากกว่า 2 ท่าน  ที่เหลือกรุณาซื้อบัตรเองนะครับ หรือลองเล่นเกมส์แถวนั้นก็จะมีแจก หรือซื้อสินค้าแถวนั้น หรือตามบูธต่างๆ ก็จะมีแจก

3. ท่านที่จะมารับแทนเพื่อน หรือเพื่อนฝากมาบอก หรือไปฝากเพื่อน นั้นขอสงวนจริงๆ นะครับ

ถึงแม้บัตรผม จะมีพอสมควรแต่ก็ช่วยอุดหนุนผู้จัดงานบ้างแล้วกันนะครับ เผื่อเพื่อนๆ จะได้ลุ้นโชคได้รางวัลใหญ่ๆ ......ด้วยไงครับ
ติดต่อผ่านกล่องข้อความนะครับ และผมจะบอกให้ว่าไปรับทีไหน....หากผมไม่ติดต่อกลับท่านใดไปเกินกว่า 1 วัน    ขอโทษด้วยนะครับ แสดงว่า บัตรในโควต้าวันนั้นๆ หมดแล้ว.....และผมก็ไม่ได้ออนไลน์ทั้งวันด้วย

ถ้ายังอยากจะไปให้ติดต่อมาวันอื่นๆ ถัดไปนะครับ...

ป.ล. อย่างไรช่วยอุดหนุนซื้อบัตรด้วยนะครับ.....เผื่อได้รถยนต์หรือมอเตอร์ไซค์ขับกลับบ้าน....อิอิอิ

ขอบคุณครับ

แก้ไขเมื่อ 29 มี.ค. 53 15:37:25

จากคุณ : torti
เขียนเมื่อ : 28 มี.ค. 53 11:39:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com