Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ของแถมน้องออส  

จะไปจองน้องออส 1.5ES สีขาว ของแถมมีให้เลือกสองแบบอันไหนดูคุ้มกว่ากันและก้อ ควรจะได้เยอะกว่านี้รึเปล่า ถามความเห็นหน่อยครับ

แบบที่ 1 ส่วนลดเงินสด
ประกันชั้นหนึ่ง วิริยะ GOA
ฟรี พรบ. / จดทะเบียนรถ
ฟิล์ม Lamina
ผ้ายาง กรอบป้าย พ่นกันสนิม
ส่วนลดเงินสดอีก 15000 บาท  หรือ เอาแค่ประกันอย่างเดียวลด 23000 บาท

แบบที่ 2
ประกันชั้นหนึ่ง วิริยะ GOA
ฟรี พรบ. / จดทะเบียนรถ
ฟิล์ม Lamina
ผ้ายาง กรอบป้าย พ่นกันสนิม
ชุดแต่งรอบคัน (สี่ชิ้นพร้อมสปอยเลอร์)  งานนอกไม่ใช่ TMT
ปลายท่อสเตนเลส
เซ็นเซอร์ถอยหลัง 2 จุด
สครับเฟลท
ตัดหมอกหน้า  
ฝาครอบกระจกมองข้างพร้อมไฟเลี้ยว

แบบไหนดีกว่ากันครับ หรือควรจะได้อะไรเยอะกว่านี้ครับ ขอบคุณครับ

ดอกเบี้ยควรจะอยู่ที่เ่ท่าไหร่ครับ เซลล์แจ้งว่า ของไทยพาณิชย์ ผ่อน 60 เดือนดาวน์ 35% ดอก 2.35 แพงหรือถูกครับ

แก้ไขเมื่อ 05 เม.ย. 53 15:36:55

จากคุณ : Kamojang
เขียนเมื่อ : 5 เม.ย. 53 15:10:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com