Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยเลือกหน่อยค่ะ ระหว่างหยดน้ำ กับไฮทอร์ค  

โตโยต้า โซลูน่า หยดน้ำ (2 คน)
  โตโยต้า โคโรล่า ไฮทอร์ค (18 คน)

10.00%
  โตโยต้า โซลูน่า หยดน้ำ (2 คน)
 90.00%
  โตโยต้า โคโรล่า ไฮทอร์ค (18 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 20 คน

จากกระทู้นี้
http://www.pantip.com/cafe/ratchada/topic/V9020193/V9020193.html

มีสมาชิกในครอบครัว ผู้ใหญ่ 2 เด็ก 2 หมาพันธุ์เล็ก5ตัว (บางครั้งจะขนไปเที่ยวด้วยค่ะ)

ลักษณะการใช้งาน
รับ-ส่ง ลูกสาวทั้ง2ไปร.ร. คุณสามีขับไปทำงานแถวเเจ้งวัฒนะ บ้านอยู่ดอนเมือง
ออกต่างจังหวัดบ้างไม่บ่อยนัก

จริงแล้วดูๆ นิสสัน ซันนี่ ซาลูนอีกตัว แต่ตัวเลือกค่อนข้างน้อยอ่ะค่ะ
เลยคัดเหลือแค่โตโยต้า 2 รุ่นนี้

ยังไง รบกวนท่านผู้รู้ฟันธงด้วยนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ

จากคุณ : แม่ละมุนคุณละไม
เขียนเมื่อ : วันจักรี 53 12:39:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com